We help the world growing since 1983

3M ya lashe lambar yabo ta "Kasuwancin Kasuwancin Kasuwanci mafi Da'a a Duniya" na shekara ta goma a jere.

[Shanghai, 14/03/2023] - A cikin shekara ta goma a jere, 3M ta sami lambar yabo ta Ethisphere "Mafi Da'a Kasuwancin Kasuwancin Duniya" saboda jajircewar sa ga ayyukan kasuwanci na ɗabi'a da mutunci.3M kuma yana ɗaya daga cikin kamfanonin masana'antu tara a duk duniya don samun wannan lambar yabo.

"A 3M, koyaushe muna da himma ga mutunci."Alƙawarin da muka yi na yin kasuwanci cikin gaskiya ne ya sa muka ba mu lambar yabo ta 'Kamfanin Kasuwancin Mafi Da'a a Duniya' a cikin shekara ta goma a jere," in ji Michael Duran, Mataimakin Shugaban Ƙasa na 3M kuma Babban Jami'in Biya Da'a.Ina matukar alfahari da ma'aikatan 3M a duk duniya waɗanda ke kiyaye mutuncinmu a aikace kowace rana. "

3M's Code of Conduct shine tushen sunan 3M tare da abokan ciniki a duk masana'antu.Don wannan, shugabancin 3M yana haɓakawa da haɓaka yanayin aiki mai ɗa'a da bin ka'ida da kuma bin ƙa'idodin Ka'idojin Kasuwanci.

A cikin 2023, 3M ya kasance ɗaya daga cikin kamfanoni 135 a duk duniya da za a ba da suna ɗaya daga cikin "Kamfanonin Da'a na Duniya don Yin Kasuwanci da".

“Dabi’un kasuwanci suna da mahimmanci.Ƙungiyoyin da suka himmatu ga amincin kasuwanci ta hanyar shirye-shirye masu ƙarfi da ayyuka ba kawai suna haɓaka matsayin masana'antu gaba ɗaya da tsammanin ba, har ma suna da kyakkyawan aiki na dogon lokaci."Erica Salmon Byrne, Shugaba na Ethisphere, ya ce, "An ƙarfafa mu da gaskiyar cewa 'Kamfanonin Mafi Da'a a Kasuwancin Duniya' sun ci gaba da yin tasiri mai kyau ga masu ruwa da tsaki da kuma nuna jagoranci mai kyau na tushen dabi'u.Ina taya 3M murnar lashe wannan kyautar a karo na goma a jere."

“Kimanin Mafi kyawun Kamfanonin Da’a na Duniya a Kasuwancin Kasuwanci ya ƙunshi tambayoyi sama da 200 akan al'adun kamfanoni, ayyukan muhalli da zamantakewa, ɗabi'a da ayyukan bin ka'ida, gudanar da mulki, bambancin ra'ayi da dabarun samar da kayayyaki.Har ila yau, tsarin tantancewar yana aiki azaman tsarin aiki don haskaka manyan ayyuka na ƙungiyoyi a cikin masana'antu a duniya.


Lokacin aikawa: Maris 14-2023